Màn hình quảng cáo OneTech C43AT-PRO 43 inch 4K Android 14
Giá: 20,520,000 VNĐ
Thông tin sản phẩm
Mã hàng: C43AT-PRO
Bảo hành: 12 Tháng
Hãng sản xuất: OneTech
Xuất xứ: China
Mô tả sản phẩm
Model: C43AT-PRO ( Model: 2026 )
Hệ điều hành: Android 14
Bộ nhớ RAM: 4GB
Bộ nhớ ROM: 32GB
Tặng phần mềm quảng cáo chuyên nghiệp
Công nghệ tấm nền IPS LG
Kính cường lực cao cấp chống va đập mạnh
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước tổng thể: 1811 x 592 x 65 mm
Kích thước hiển thị: 930 x 523 mm
CPU: Quad-core (Octa-core 64-bit high-performance ARM processor(8 nhân tốc độ cao))
Phiên bản Android có cảm ứng
Độ phân giải màn hình: 4K
Tỉ lệ màn hình : 9:16
Quà tặng
Tặng phần mềm quảng cáo chuyên nghiệp (APP) chạy qua USB
Thông số kỹ thuật
Hệ điều hành: Android 14
Bộ nhớ RAM: 4GB
Bộ nhớ ROM: 32GB
Công nghệ tấm nền IPS LG